Tuesday, 15 October 2019 - 11:26
அதீத போதையில் ஒருவர் எடுக்கும் தவறான ஒரு முடிவு எதில் போய்... Read More
 Tuesday, 15 October 2019 - 9:14
விஷால், தமன்னா நடிப்பில் சுந்தர் சி இயக்கத்தில் உருவாகி... Read More
 Monday, 14 October 2019 - 12:41
தளபதி விஜய் நடிப்பில் இந்த தீபாவளி விருந்தாக பிகில் படம்... Read More
 Sunday, 13 October 2019 - 8:32
அட்லீ இயக்கத்தில் தளபதி விஜய் நடித்துள்ள படம் “பிகில்”.... Read More
 Thursday, 10 October 2019 - 16:33
தமிழ் சினிமாவில் உச்சத்தில் இருக்கும் நடிகர்களில் தளபதி... Read More
 Thursday, 10 October 2019 - 13:13
மோகினி 2018 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த திகில் நகைச்சுவை படமாகும். ரமணா... Read More
 Wednesday, 09 October 2019 - 10:07
நடிகர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய பிக்பாஸ் சீசன் 3 நிகழ்ச்சி... Read More
 Wednesday, 02 October 2019 - 18:12
பிகில் திரைப்படத்திற்கு அடுத்ததாக தளபதி விஜய் “தளபதி... Read More
 Wednesday, 02 October 2019 - 12:24
சங்கரின் இயக்கத்தில கமல் நடிப்பில் வெளிவந்து மெகா ஹிட்... Read More
 Monday, 30 September 2019 - 21:51
ரஞ்ஜித் ஜெயக்கொடி இயக்கத்தில், விஜய் சேதுபதி மற்றும் காயத்ரி... Read More
 Monday, 30 September 2019 - 8:40
முதல் சீசனில் நடிகர் ஆரவ்வும், 2-வது சீசனில் ரித்விகாவும்... Read More
 Sunday, 29 September 2019 - 20:29
தளபதி விஜய் நடித்த ’பிகில்’ திரைப்படத்தின் டீசர் விரைவில்... Read More
 Saturday, 28 September 2019 - 10:04
உலகளவில் மாற்றங்கள் அவ்வப்போது நிகழ்ந்தாலும், தமிழில் இப்படியான... Read More
 Monday, 23 September 2019 - 17:50
இயக்குநர் எஸ்.எஸ். சூர்யா இயக்கத்தில் விக்ரம் பிரபு நிக்கி... Read More
 Saturday, 21 September 2019 - 11:13
கடந்த 2017 ஆம் ஆண்டு தொடக்கம் உலக நாயகன் கமல் ஹாசன் தொகுத்து... Read More
 Monday, 16 September 2019 - 14:10
எஸ்.கல்யாண் இயக்கத்தில் பிரபுதேவா நடித்துள்ள படம் “குலேபகாவலி”.... Read More