All Entertainment News

 Friday, 08 November 2019 - 11:59
இயக்குனர் ஹேமந்த் மதுகர் இயக்கத்தில் உருவாகிவரும் “நிசப்தம்”... Read More
 Thursday, 07 November 2019 - 15:14
தமிழ் சினிமாவின் மாஸ் நடிகரான விஜய் பிகில் படத்திற்கு பிறகு... Read More
 Tuesday, 05 November 2019 - 8:51
பிக் பாஸ் ரசிகர்கள் நீண்ட நாட்களாக ஆவலாக எதிர்பார்த்த பிக்... Read More
 Monday, 04 November 2019 - 17:07
தளபதி விஜய்,நயன்தாரா,யோகிபாபு நடிப்பில் வெளிவந்த திரைப்படம்... Read More
 Monday, 04 November 2019 - 15:41
“அவள்” திரைப்படமானது சித்தார்த், ஆண்ட்ரியா,ஜெராமையா,... Read More
 Sunday, 03 November 2019 - 16:29
ஹீரோ என்ற அந்தஸ்தை விட்டு வில்லன் வேடங்களிலும் நடித்து... Read More
 Sunday, 03 November 2019 - 12:20
ரஜினி நடிக்க ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கும் தர்பார் திரைப்படத்தின்... Read More
 Saturday, 02 November 2019 - 6:56
தீபாவளி அன்று விஜய் நடித்த பிகில் மற்றும் கார்த்தி நடித்த... Read More
 Wednesday, 30 October 2019 - 16:42
தீபாவளிக்கு வெளியான பிகில் மற்றும் கைதி திரைப்படங்கள் பாக்ஸ்... Read More
 Monday, 28 October 2019 - 17:58
நடிகர் விஷாலுக்கு சினிமா பயணத்தில் மறக்கவே முடியாத ஒரு... Read More
 Monday, 28 October 2019 - 17:23
வெற்றிமாறனின் இயக்கத்தில், ஜி. வி. பிரகாஷ் குமார் இசையில்... Read More
 Wednesday, 23 October 2019 - 17:15
அஜித் மற்றும் இயக்குனர் வினோத் கூட்டணியில் அடுத்து உருவாக... Read More
 Monday, 21 October 2019 - 14:58
“இப்படை வெல்லும்” என சற்று திரும்பி பார்க்க வைக்கும்... Read More
 Monday, 21 October 2019 - 10:25
அஜித் நடிக்க இருக்கும் 60வது திரைப்படமான “வலிமை” படத்தின்... Read More
 Saturday, 19 October 2019 - 15:49
இந்திய சினிமாவை உலகமே திரும்பி பார்க்க செய்த பிரமாண்ட திரைப்படம்... Read More
 Tuesday, 15 October 2019 - 11:26
அதீத போதையில் ஒருவர் எடுக்கும் தவறான ஒரு முடிவு எதில் போய்... Read More
 Tuesday, 15 October 2019 - 9:14
விஷால், தமன்னா நடிப்பில் சுந்தர் சி இயக்கத்தில் உருவாகி... Read More
 Monday, 14 October 2019 - 12:41
தளபதி விஜய் நடிப்பில் இந்த தீபாவளி விருந்தாக பிகில் படம்... Read More
 Sunday, 13 October 2019 - 8:32
அட்லீ இயக்கத்தில் தளபதி விஜய் நடித்துள்ள படம் “பிகில்”.... Read More
 Thursday, 10 October 2019 - 16:33
தமிழ் சினிமாவில் உச்சத்தில் இருக்கும் நடிகர்களில் தளபதி... Read More
1   |   2   |   3      »      [132]