Other News

 Friday, 03 November 2017 - 19:45
அடுத்தவாரம் வெளியிடப்படவுள்ள டெனிஸ் தரவரிசை பட்டியலில்,... Read More
 Sunday, 03 September 2017 - 13:29
நேற்று மாலை ஹொங்கொங்கில் இடம்பெற்ற 'ஆசிய 7, 2017 ரகர்' தொடர் போட்டியில்... Read More
 Saturday, 02 September 2017 - 8:14
இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான ஐந்தாவதும் இறுதியுமான... Read More
 Sunday, 16 July 2017 - 21:14
விம்பிள்டன் கிராண்ட்ஸ்லாம் டென்னிஸ் தொடரில், ஆண்கள் ஒற்றையர்... Read More
 Friday, 30 June 2017 - 9:53
அமெரிக்க டென்னிஸ் வீரர் வீனஸ் வில்லியம்ஸ் தொடர்பில் காவற்துறையினர்... Read More
 Sunday, 25 June 2017 - 14:09
மகளீர் உலக கிண்ண கிரிக்கட் போட்டிகள் நேற்று ஆரம்பமான நிலையில்... Read More
 Tuesday, 30 May 2017 - 9:24
புகழ்பெற்ற கோல்ஃப் வீரர் டைகர்வுட்ஸ் நேற்றையதினம் மதுபோதையில்... Read More
 Thursday, 25 May 2017 - 10:14
முன்னாள் மோட்டோ ஜிபி சாம்பியன் நிக்கி ஹேடன் சைக்கிளில்... Read More
 Saturday, 20 May 2017 - 17:08
இத்தாலி பகிரங்க டென்னிஸ் போட்டியின் கால் இறுதி ஆட்டத்தில்... Read More
 Saturday, 20 May 2017 - 10:26
விளையாட்டுத்துறை அமைச்சினால் 2வது தடவையாகவும் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட... Read More
 Wednesday, 19 April 2017 - 14:02
பொதுநலவாய இளைஞர் ரக்பி போட்டித்தொடருக்காக இலங்கை அணி தகுதி... Read More
 Monday, 03 April 2017 - 15:38
இந்தியன் ஓபன் சூப்பர் சீரிஸ் பேட்மிண்டன் தொடரின் பெண்களுக்கான... Read More
 Tuesday, 21 March 2017 - 17:51
மலேசியாவில் நடைப்பெற்ற போர்னியோ - 7 றக்பி கிண்ணத்தை இலங்கை... Read More
 Monday, 13 March 2017 - 7:06
தென்னாபிரிக்கா – கேப்டவுன் நகரில் இடம்பெற்ற சைக்கிள்... Read More
 Tuesday, 28 February 2017 - 15:46
லேவர் கிண்ண டென்னிஸ் தொடரின் இரட்டைப் பிரிவில் தமது எதிரியான... Read More
 Saturday, 25 February 2017 - 7:13
பாடசாலைகளுக்கு இடையிலான ரக்பி போட்டிகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில்... Read More
 Tuesday, 21 February 2017 - 20:32
களுத்துறை கடுகுருந்த பந்தய ஓடு பாதையில் இடம்பெற்ற சிற்றூர்ந்து... Read More
 Saturday, 28 January 2017 - 18:50
அவுஸ்திரேலிய திறந்த நிலை டென்னிஸ் மகளிர் ஒற்றை பிரிவின்... Read More
1   |   2   |   3      »      [10]